UNGUJA · PEMBA · TANZANIA

Website, hosting na TEHAMA kwa biashara yako.

Kutoka utambulisho wa biashara mtandaoni hadi mifumo na vifaa vya kazi: tuambie mahitaji yako, tukupe maelezo ya huduma inayofaa.

Chagua huduma unayohitaji

Fungua maelezo ya huduma, kisha tutumie mahitaji yako kupitia fomu au email.

Utengenezaji wa website

Website za kampuni, maduka na biashara za huduma Unguja, Pemba na Tanzania.

Soma maelezo →

Mifumo na software maalumu

Programu na mifumo inayofuata kazi na mahitaji ya biashara au taasisi yako.

Soma maelezo →

Usajili na usimamizi wa domain

Majina ya website ya .co.tz, .com na domain nyingine kwa biashara Tanzania.

Soma maelezo →

Email hosting ya biashara

Email za biashara chini ya jina lako, kwa mfano info@biasharayako.co.tz.

Soma maelezo →

Website hosting

Hosting kwa website za biashara, taasisi na miradi inayolenga Tanzania na nje.

Soma maelezo →

VPS hosting

Virtual servers kwa developers na biashara zinazohitaji udhibiti wa mazingira ya programu.

Soma maelezo →

Bulk SMS kwa biashara na taasisi

SMS za taarifa, vikumbusho na mawasiliano na wateja wako.

Soma maelezo →

Vifaa vya TEHAMA

Laptop, desktop na vifaa vya mtandao kwa biashara na taasisi Unguja, Pemba na Tanzania.

Soma maelezo →

Uko Unguja, Pemba au Tanzania Bara?

Ofisi zetu zimeorodheshwa Mwanakwerekwe, Unguja na Chake Chake, Pemba. Tuambie eneo lako pamoja na huduma unayohitaji ili tujadili utaratibu unaofaa.

Kwenye ombi lako, taja aina ya biashara, kazi unayotaka kufanikisha na muda unaolenga kuanza. Kama una bajeti, unaweza kuitaja.

Tuma ombi la huduma
Chat with us