AFRIHUB · ZANZIBAR NA TANZANIA

Bulk SMS kwa biashara na taasisi

SMS za taarifa, vikumbusho na mawasiliano na wateja wako.

Huduma hii inakusaidiaje?

Bulk SMS inaweza kutumika kwa taarifa za huduma, vikumbusho na arifa. AfriHub inatoa suluhisho za SMS na uwezekano wa kuunganisha mifumo kupitia API. Pangilia aina ya ujumbe, wapokeaji na ratiba; tumia mawasiliano ya watu waliokubali kupokea ujumbe unaowatumia.

Taarifa za kututumia

  • Matumizi na mfano wa ujumbe
  • Idadi ya wapokeaji waliokubali ujumbe
  • Ratiba na makadirio ya ujumbe
  • Kama unahitaji API kwa mfumo uliopo

Naweza kuunganisha SMS na mfumo wangu?

AfriHub ina huduma zinazojumuisha API integration. Tuma maelezo ya mfumo na aina ya arifa ili uwezekano na mahitaji yahakikiwe.

Tujadili mahitaji yako

Taja kama uko Unguja, Pemba au Tanzania Bara pamoja na mahitaji na muda wa kuanza. Gharama na wigo wa kazi vitathibitishwa kulingana na ombi lako.

Omba Bulk SMS kwa biashara na taasisi

Angalia huduma zote za AfriHub

Chat with us