AFRIHUB · ZANZIBAR NA TANZANIA

Email hosting ya biashara

Email za biashara chini ya jina lako, kwa mfano info@biasharayako.co.tz.

Huduma hii inakusaidiaje?

Email hosting inawezesha timu kutumia anwani zenye domain ya biashara. Unaweza kupanga email za ofisi, mauzo au watumiaji kulingana na mahitaji. AfriHub itajadili nawe idadi ya akaunti na mahitaji ya matumizi au uhamisho kabla ya kuchagua kifurushi.

Taarifa za kututumia

  • Domain uliyonayo au unayotaka kusajili
  • Idadi ya akaunti za email
  • Mahitaji ya nafasi na matumizi ya timu
  • Kama kuna email zilizopo za kuhamisha

Naweza kupata email bila website?

Ndiyo, unaweza kutumia domain kwa email bila kuwa na website. Domain na mpango wa email vinahitaji kupangwa kulingana na mahitaji yako.

Tujadili mahitaji yako

Taja kama uko Unguja, Pemba au Tanzania Bara pamoja na mahitaji na muda wa kuanza. Gharama na wigo wa kazi vitathibitishwa kulingana na ombi lako.

Omba Email hosting ya biashara

Angalia huduma zote za AfriHub

Chat with us