AFRIHUB · ZANZIBAR NA TANZANIA

Usajili na usimamizi wa domain

Majina ya website ya .co.tz, .com na domain nyingine kwa biashara Tanzania.

Huduma hii inakusaidiaje?

Domain ni anwani ambayo wateja hutumia kufika kwenye website yako. AfriHub inatoa usajili, uhamisho, renewal na usimamizi wa DNS. Tuma jina unalopendelea ili upatikanaji na gharama vihakikiwe; jina halijahifadhiwa mpaka mchakato wa usajili ukamilike.

Taarifa za kututumia

  • Majina mawili au matatu unayopendelea
  • Extension kama .co.tz au .com
  • Kama ni usajili mpya, uhamisho au renewal
  • Kama unahitaji pia hosting au email

Kununua domain kunajumuisha website?

Domain, hosting na utengenezaji wa website ni huduma tofauti. Taja unachohitaji ili upate maelezo ya kila sehemu.

Tujadili mahitaji yako

Taja kama uko Unguja, Pemba au Tanzania Bara pamoja na mahitaji na muda wa kuanza. Gharama na wigo wa kazi vitathibitishwa kulingana na ombi lako.

Omba Usajili na usimamizi wa domain

Angalia huduma zote za AfriHub

Chat with us